Đồ chơi động vật thực tế được làm bằng tay Đồ chơi khủng long chân ẩn Đồ chơi rồng
Bộ Trang Phục Khủng Long Hoạt Hình Thực Tế Thủ Công Giấu Chân
Mô tả sản phẩm
| Cân nặng | 18kg |
| Kích thước | Dài 4m |
| Nguồn điện | Pin 12000mAh 12V |
| Thời gian sử dụng | 6-8 giờ |
| Thời gian sản xuất | 15-30 ngày hoặc tùy thuộc vào số lượng đơn hàng |
| Chuyển động | Chớp mắt, há miệng |
| Âm thanh | Tiếng gầm |
| Vật liệu chính | Thép, mút, silicone, vải, quạt, màn hình, camera, loa |
| Phụ kiện | Bộ chuyển đổi, sạc, phụ tùng sửa chữa |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Đóng gói | Màng bọc bong bóng và vỏ gỗ dán |
Chi tiết sản phẩm





Câu hỏi thường gặp
MOQ của sản phẩm này là gì?
1 cái
Bạn có chấp nhận tùy chỉnh không?
Có. Vui lòng chia sẻ hình ảnh thiết kế, yêu cầu kích thước và chi tiết ứng dụng của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp đề xuất tùy chỉnh.
Thời gian sản xuất thì sao?
15-45 ngày tùy thuộc vào số lượng đơn hàng.
Bạn cung cấp những loại điều khoản thương mại nào?
EXW, FOB, CIF, DDU, DDP.
Đóng gói & Vận chuyển
Mỗi đơn vị được bảo vệ bằng màng bọc bong bóng và cố định trong các thùng gỗ dán. Vận chuyển bằng đường biển hoặc đường hàng không, với thời gian giao hàng từ 10-60 ngày tùy thuộc vào điểm đến và phương thức.
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp dịch vụ tốt chất lượng cao, giao hàng nhanh chóng để giúp khách hàng của chúng tôi đạt được nhiều lợi nhuận hơn.