Bộ Trang Phục Người Máy Khủng Long Thực Tế Công Viên Giải Trí, Trang Phục T-rex Đi Cà Kheo
Trang phục khủng long Animatronic chân dài T-rex cho công viên giải trí
Mô tả sản phẩm
| Cân nặng | 20kg |
| Kích thước | Dài 4m, cao 2.2m |
| Nguồn điện | Pin 12000mAh 12V |
| Thời gian sử dụng | 6-8 giờ |
| Thời gian giao hàng | 15-30 ngày hoặc tùy thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Chuyển động | Chớp mắt, mở miệng |
| Âm thanh | Tiếng gầm |
| Vật liệu chính | Thép, mút, silicone, vải, loa, chân dài 60cm |
| Phụ kiện | Bộ chuyển đổi, sạc, bộ phận sửa chữa |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Đóng gói | Màng bong bóng và vỏ gỗ dán |
Chi tiết sản phẩm




Câu hỏi thường gặp
MOQ của sản phẩm này là gì?
1 cái
Bạn có chấp nhận tùy chỉnh không?
Có. Vui lòng chia sẻ hình ảnh thiết kế, yêu cầu kích thước và chi tiết ứng dụng của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp đề xuất tùy chỉnh.
Thời gian sản xuất thì sao?
15-45 ngày tùy thuộc vào số lượng đặt hàng.
Bạn cung cấp những loại điều khoản thương mại nào?
EXW, FOB, CIF, DDU, DDP.
Đóng gói & Vận chuyển
Mỗi đơn vị được bảo vệ bằng màng bong bóng và cố định trong các thùng gỗ dán. Vận chuyển bằng đường biển hoặc đường hàng không, với thời gian giao hàng từ 10-60 ngày tùy thuộc vào điểm đến và phương thức.
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp dịch vụ tốt chất lượng cao, giao hàng nhanh chóng để giúp khách hàng của chúng tôi đạt được nhiều lợi nhuận hơn.