Trang phục khủng long Animatronic chân thực cho công viên giải trí, trang phục Velociraptor giấu chân
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
Nơi xuất xứ:
Zigong, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
Red Tiger
Chứng nhận:
CE/FCC/RoHS
Số mẫu:
RT-DC-02
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 mảnh
Giá:
USD2180
Điều khoản thanh toán:
T/T
Khả năng cung cấp:
10 miếng mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Type:
Trang phục khủng long thực tế
Weight:
18kg
Main Materials:
Thép, xốp, silicone, vải, quạt, màn hình, camera, loa
Customized:
Đúng
Movements:
Nháy mắt, há miệng và gầm lên
Service Time:
6-8 giờ
Mô tả sản phẩm
Công viên giải trí Đồ phục khủng long hoạt hình thực tế Chân ẩn Đồ phục Velociraptor
Mô tả sản phẩm
| Trọng lượng | 18kg |
| Kích thước | 4m dài |
| Sức mạnh | Pin 12000mAh 12V |
| Thời gian phục vụ | 6-8 giờ |
| Thời gian dẫn đầu | 15-30 ngày hoặc phụ thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Di chuyển | Nháy mắt, mở miệng. |
| Âm thanh | Tiếng gầm |
| Các tài liệu chính | Thép, bọt biển, silicone, vải, quạt, màn hình, máy ảnh, loa |
| Phụ kiện | Adapter, bộ sạc, linh kiện sửa chữa |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Bao bì | Bao bì phim bong bóng và vỏ gỗ dán |
Chi tiết sản phẩm





Câu hỏi thường gặp
MOQ của sản phẩm này là bao nhiêu?
1 miếng
Bạn có chấp nhận tùy chỉnh không?
Vâng. Xin chia sẻ hình ảnh thiết kế, yêu cầu kích thước và chi tiết ứng dụng của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp một đề xuất tùy chỉnh.
Còn thời gian sản xuất thì sao?
15-45 ngày tùy thuộc vào số lượng đặt hàng.
Các anh đưa ra những điều khoản giao dịch nào?
EXW, FOB, CIF, DDU, DDP.
Bao bì và vận chuyển
Mỗi đơn vị được bảo vệ bằng bao bì phim bong bóng và được bảo mật trong vỏ gỗ dán.
có liên quan các sản phẩm
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp dịch vụ tốt chất lượng cao, giao hàng nhanh chóng để giúp khách hàng của chúng tôi đạt được nhiều lợi nhuận hơn.