Đồ mặc động vật Gorilla Realist Animatronic
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
Nơi xuất xứ:
Zigong, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
Red Tiger
Chứng nhận:
CE/FCC/RoHS
Số mẫu:
RT-AC-02
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 mảnh
Giá:
USD2900-3200
Điều khoản thanh toán:
T/T
Khả năng cung cấp:
5 miếng mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
trang phục halloween thực tế dành cho người lớn sang trọng
,trang phục halloween thực tế dành cho người lớn có lông
Type:
Bộ trang phục động vật thực tế
Weight:
18kg
Main Materials:
Thép, xốp, silicone, lông nhân tạo, quạt, loa
Customized:
Đúng
Movements:
Nháy mắt, mở miệng, chuyển đổi đầu nâng được điều khiển
Service Time:
6-8 giờ
Mô tả sản phẩm
Bộ trang phục khỉ đột hoạt hình thực tế
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Trọng lượng | 18kg |
| Kích thước | 2m cao |
| Sức mạnh | Pin 12V 10000mAh |
| Thời gian phục vụ | 6-8 giờ |
| Thời gian dẫn đầu | 15-30 ngày hoặc phụ thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Di chuyển | Nháy mắt, miệng mở với tiếng gầm, chuyển đổi điều khiển nâng đầu |
| Âm thanh | Tiếng gầm |
| Phụ kiện | Adapter, bộ sạc, linh kiện sửa chữa |
| Các tài liệu chính | Thép, bọt biển, silicone, lông nhân tạo, quạt, loa |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Bao bì | Bao bì phim bong bóng và vỏ gỗ dán |
Hình ảnh sản phẩm

Câu hỏi thường gặp
MOQ của sản phẩm này là bao nhiêu?
1 miếng
Bạn có chấp nhận tùy chỉnh không?
Vâng. Xin chia sẻ hình ảnh thiết kế, yêu cầu kích thước và chi tiết ứng dụng của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp một đề xuất tùy chỉnh.
Còn thời gian sản xuất thì sao?
15-45 ngày tùy thuộc vào số lượng đặt hàng và thông số kỹ thuật.
Các anh đưa ra những điều khoản giao dịch nào?
EXW, FOB, CIF, DDU, DDP.
Bao bì và vận chuyển
Mỗi đơn vị được bảo vệ bằng bao bì phim bong bóng và được bảo mật trong vỏ gỗ dán.
có liên quan các sản phẩm
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp dịch vụ tốt chất lượng cao, giao hàng nhanh chóng để giúp khách hàng của chúng tôi đạt được nhiều lợi nhuận hơn.