Bộ trang phục Gorilla trưởng thành Bộ trang phục Orangutan thực tế cho công viên giải trí
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
Nơi xuất xứ:
Zigong, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
Red Tiger
Chứng nhận:
CE/FCC/RoHS
Số mẫu:
RT-AC-01
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 mảnh
Giá:
USD2900-3200
Điều khoản thanh toán:
T/T
Khả năng cung cấp:
5 miếng mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Bộ trang phục người da đỏ thực tế
,Bộ trang phục gorilla trưởng thành
,Công viên giải trí Gorilla Costume
Type:
Bộ trang phục động vật thực tế
Weight:
18kg
Main Materials:
Thép, xốp, silicone, lông nhân tạo, quạt, loa
Customized:
Đúng
Movements:
Nháy mắt, mở miệng, chuyển đổi đầu nâng được điều khiển
Service Time:
6-8 giờ
Mô tả sản phẩm
Bộ trang phục thực tế của Gorilla Đỏ
Trang phục động vật của công viên giải trí người lớn
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Trọng lượng | 18kg |
| Kích thước | 2m cao |
| Sức mạnh | Pin 12V 10000mAh |
| Thời gian phục vụ | 6-8 giờ |
| Thời gian dẫn đầu | 15-30 ngày hoặc phụ thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Di chuyển | Nhấp nháy, mở miệng, chuyển đổi điều khiển đầu nâng |
| Âm thanh | Tiếng gầm |
| Các tài liệu chính | Thép, bọt biển, silicone, lông nhân tạo, quạt, loa |
| Phụ kiện | Adapter, bộ sạc, linh kiện sửa chữa |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Bao bì | Bao bì phim bong bóng và vỏ gỗ dán |
Hình ảnh sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
MOQ của sản phẩm này là bao nhiêu?
1 miếng
Bạn có chấp nhận tùy chỉnh không?
Vâng. Xin chia sẻ hình ảnh thiết kế, kích thước và ứng dụng của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp một đề xuất dựa trên yêu cầu của bạn.
Còn thời gian sản xuất thì sao?
25-35 ngày tùy theo số lượng và thông số kỹ thuật.
Các anh đưa ra những điều khoản giao dịch nào?
EXW, FOB, CIF, DDU, DDP.
Bao bì và vận chuyển
Bao bì phim bong bóng và vỏ gỗ dán. Giao hàng bằng đường biển hoặc đường hàng không, giao hàng mất 10-60 ngày tùy thuộc vào điểm đến và phương pháp vận chuyển.
có liên quan các sản phẩm
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp dịch vụ tốt chất lượng cao, giao hàng nhanh chóng để giúp khách hàng của chúng tôi đạt được nhiều lợi nhuận hơn.