Bộ Trang Phục Người Máy Khủng Long Thực Tế Công Viên Giải Trí, Trang Phục T-rex Đi Cà Kheo
Công viên giải trí thực tế Animatronic Dinosaur Ride Costume Stilts T-rex Costume
Mô tả sản phẩm
| Trọng lượng | 20kg |
| Kích thước | 4m dài, 2,2m cao |
| Sức mạnh | Pin 12000mAh 12V |
| Thời gian phục vụ | 6-8 giờ |
| Thời gian dẫn đầu | 15-30 ngày hoặc phụ thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Di chuyển | Nháy mắt, mở miệng. |
| Âm thanh | Tiếng gầm |
| Các tài liệu chính | Thép, bọt biển, silicone, vải, loa, 60cm |
| Phụ kiện | Adapter, bộ sạc, linh kiện sửa chữa |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Bao bì | Bao bì phim bong bóng và vỏ gỗ dán |
Chi tiết sản phẩm




Câu hỏi thường gặp
MOQ của sản phẩm này là bao nhiêu?
1 miếng
Bạn có chấp nhận tùy chỉnh không?
Vâng. Xin chia sẻ hình ảnh thiết kế, yêu cầu kích thước và chi tiết ứng dụng của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp một đề xuất tùy chỉnh.
Còn thời gian sản xuất thì sao?
15-45 ngày tùy thuộc vào số lượng đặt hàng.
Các anh đưa ra những điều khoản giao dịch nào?
EXW, FOB, CIF, DDU, DDP.
Bao bì và vận chuyển
Mỗi đơn vị được bảo vệ bằng bao bì phim bong bóng và được bảo mật trong vỏ gỗ dán.
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp dịch vụ tốt chất lượng cao, giao hàng nhanh chóng để giúp khách hàng của chúng tôi đạt được nhiều lợi nhuận hơn.