Bộ Trang Phục Tê Giác Hoạt Hình Thực Tế Tùy Chỉnh Hiệu Suất, Bộ Đôi Người Mặc
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
Nơi xuất xứ:
Zigong, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
Red Tiger
Chứng nhận:
CE/FCC/RoHS
Số mẫu:
RT-AC-06
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 mảnh
Giá:
USD2600-2900
Điều khoản thanh toán:
T/T
Khả năng cung cấp:
5 miếng mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
Trang phục tê giác thực tế tùy chỉnh
,Điều khiển bằng tay Bộ đồ tê giác hoạt hình
,Trang phục động vật đôi người bọt mật độ cao
Type:
Bộ trang phục động vật thực tế
Weight:
20kg
Main Materials:
Thép, xốp, silicone, vải, quạt, máy ảnh, màn hình, loa
Customized:
Đúng
Movements:
Chớp mắt, mở miệng rparing
Service Time:
6-8 giờ
Mô tả sản phẩm
Đồ chơi thực tế Animatronic Rhinoceros Costume Animal Suit 2 người
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Trọng lượng | 20kg |
| Kích thước | 2.8m dài, 2m cao |
| Sức mạnh | Pin 12V 10000mAh |
| Thời gian phục vụ | 6-8 giờ |
| Thời gian dẫn đầu | 15-30 ngày hoặc phụ thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Di chuyển | Nháy mắt, mở miệng. |
| Âm thanh | Tiếng gầm |
| Các tài liệu chính | Thép, bọt biển, silicone, vải, quạt, màn hình, máy ảnh, loa |
| Phụ kiện | Adapter, bộ sạc, linh kiện sửa chữa |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Bao bì | Bao bì phim bong bóng và vỏ gỗ dán |
Chi tiết sản phẩm

Câu hỏi thường gặp
MOQ của sản phẩm này là bao nhiêu?
1 miếng
Bạn có chấp nhận tùy chỉnh không?
Vâng. Xin chia sẻ hình ảnh thiết kế, kích thước và ứng dụng của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp một đề xuất dựa trên yêu cầu của bạn.
Còn thời gian sản xuất thì sao?
15-45 ngày tùy theo số lượng đơn đặt hàng và thông số kỹ thuật.
Các anh đưa ra những điều khoản giao dịch nào?
EXW, FOB, CIF, DDU, DDP.
Bao bì và vận chuyển
Bao bì phim bong bóng và vỏ gỗ dán. Giao hàng bằng đường biển hoặc đường hàng không, giao hàng mất 10-60 ngày tùy thuộc vào điểm đến và phương pháp vận chuyển.
có liên quan các sản phẩm
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp dịch vụ tốt chất lượng cao, giao hàng nhanh chóng để giúp khách hàng của chúng tôi đạt được nhiều lợi nhuận hơn.