Bộ trang phục lười biếng tương tác thực tế của phim hoạt hình Sid cho công viên giải trí
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
Nơi xuất xứ:
Zigong, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
Red Tiger
Chứng nhận:
CE/FCC/RoHS
Số mẫu:
RT-AC-09
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 mảnh
Giá:
USD2500-2800
Điều khoản thanh toán:
T/T
Khả năng cung cấp:
5 miếng mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Type:
Bộ trang phục động vật thực tế
Weight:
18kg
Main Materials:
Thép, miếng bọt biển, silicone, quạt, loa
Customized:
Đúng
Movements:
Chớp mắt, mở miệng
Size:
cao 2,5m
Mô tả sản phẩm
Trang phục Lười hoạt hình chân thực tương tác cho Công viên giải trí
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Cân nặng | 18kg |
| Kích thước | Cao 2,5m |
| Nguồn điện | Pin 10000mAh 12V |
| Thời gian sử dụng | 6-8 giờ |
| Thời gian sản xuất | 15-30 ngày hoặc tùy thuộc vào số lượng đặt hàng |
| Vật liệu chính | Thép, mút, silicone, quạt, loa |
| Phụ kiện | Bộ chuyển đổi, sạc, bộ phận sửa chữa |
| Chuyển động | Nháy mắt, há miệng |
| Âm thanh | Tiếng gầm |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Đóng gói | Màng bọc bong bóng và vỏ gỗ dán |
Hình ảnh sản phẩm




Câu hỏi thường gặp
MOQ của sản phẩm này là bao nhiêu?
1 cái
Bạn có chấp nhận tùy chỉnh không?
Có. Vui lòng chia sẻ hình ảnh thiết kế, kích thước và ứng dụng của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp đề xuất dựa trên yêu cầu của bạn.
Thời gian sản xuất thì sao?
15-45 ngày tùy thuộc vào số lượng đặt hàng và thông số kỹ thuật.
Bạn cung cấp những loại điều khoản thương mại nào?
EXW, FOB, CIF, DDU, DDP.
Đóng gói & Vận chuyển
Màng bọc bong bóng và vỏ gỗ dán. Vận chuyển bằng đường biển hoặc đường hàng không, thời gian giao hàng từ 10-60 ngày tùy thuộc vào điểm đến và phương thức vận chuyển.
có liên quan các sản phẩm
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp dịch vụ tốt chất lượng cao, giao hàng nhanh chóng để giúp khách hàng của chúng tôi đạt được nhiều lợi nhuận hơn.